เมื่อวันที่ 5 ธันวาคม 2566 องค์การบริหารส่วนตำบลจอมสวรรค์ นำโดย นายบุญส่ง สุเตนันต์ รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบล
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบล รองปลัดองค์การบริหารส่วนตำบล และพนักงานองค์การบริหารส่วนตำบลจอมสวรรค์
ได้เข้าร่วมกิจกรรมเนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพ พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช
บรมนาถบพิตร วันชาติ และวันพ่อแห่งชาติ 5 ธันวาคม 2566
![](http://www.jomsawan.com/images/column_1701831188/S__9486370_0.jpg)
![](http://www.jomsawan.com/images/column_1701831188/S__57221151_0(1).jpg)