เมื่อวันที่ 18 มกราคม 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลจอมสวรรค์ ร่วมกับ อำเภอแม่จัน ได้จัดกิจกรรมจิตอาสาพระราชทาน
เนื่องในวันสมเด็จพระนเรศวรมหาราช เพื่อสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณในโอกาสสำคัญของชาติไทย และแสดงออกถึงความจงรักภักดี
และร่วมกันทำกิจกรรมสาธารณประโยชน์ในพื้นที่ โดยได้จัดกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาพื้นที่โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลจอมสวรรค์
และถนนตั้งแต่หน้าโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพถึงบริเวณบ้านสันหลวงใต้ หมู่ 3 ตำบลจอมสวรรค์
![](http://www.jomsawan.com/images/column_1705550814/LINE_ALBUM_จิตอาสา อถล_ 18167_๒๔๐๑๑๘_34.jpg)
![](http://www.jomsawan.com/images/column_1705550814/LINE_ALBUM_จิตอาสา อถล_ 18167_๒๔๐๑๑๘_40.jpg)
![](http://www.jomsawan.com/images/column_1705550814/LINE_ALBUM_จิตอาสา อถล_ 18167_๒๔๐๑๑๘_33.jpg)
![](http://www.jomsawan.com/images/column_1705550814/LINE_ALBUM_จิตอาสา อถล_ 18167_๒๔๐๑๑๘_30.jpg)
![](http://www.jomsawan.com/images/column_1705550814/LINE_ALBUM_จิตอาสา อถล_ 18167_๒๔๐๑๑๘_48.jpg)
![](http://www.jomsawan.com/images/column_1705550814/LINE_ALBUM_จิตอาสา อถล_ 18167_๒๔๐๑๑๘_30(1).jpg)
![](http://www.jomsawan.com/images/column_1705550814/LINE_ALBUM_จิตอาสา อถล_ 18167_๒๔๐๑๑๘_14.jpg)
![](http://www.jomsawan.com/images/column_1705550814/LINE_ALBUM_จิตอาสา อถล_ 18167_๒๔๐๑๑๘_23.jpg)
![](http://www.jomsawan.com/images/column_1705550814/LINE_ALBUM_จิตอาสา อถล_ 18167_๒๔๐๑๑๘_24.jpg)
![](http://www.jomsawan.com/images/column_1705550814/LINE_ALBUM_จิตอาสา อถล_ 18167_๒๔๐๑๑๘_29.jpg)