เมื่อวันที่ 3 เมษายน 2567 นายพุฒิพงศ์ ศิริมาตย์ ผู้ว่าราชการจังหวัดเชียงราย พร้อมคณะ ได้เข้าตรวจเยี่ยมห้องปลอดฝุ่น
ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กองค์การบริหารส่วนตำบลจอมสวรรค์ โดยมีนายสมพงษ์ พู่เจริญ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลจอมสวรรค์
,ผู้บริหาร ,สมาชิกสภาฯ ,กำนัน/ผู้ใหญ่บ้าน และประชาชนในพื้นที่ตำบลจอมสวรรค์ ให้การต้อนรับในการตรวจเยี่ยม
ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กองค์การบริหารส่วนตำบลจอมสวรรค์
![](http://www.jomsawan.com/images/column_1713929246/152852_0.jpg)
![](http://www.jomsawan.com/images/column_1713929246/152849_0.jpg)
![](http://www.jomsawan.com/images/column_1713929246/152842_0.jpg)
![](http://www.jomsawan.com/images/column_1713929246/152844_0.jpg)
![](http://www.jomsawan.com/images/column_1713929246/152827_0.jpg)